| รายละเอียด | ประมาณ 38000X4800X2500mm |
|---|---|
| สูงสุด ความจุ | 4500กก./24ชม |
| โหมด | แนวนอน |
| น้ำหนักรวม | 25 ต |
| อัตราส่วนการยืดตัว | 4-10 |
| Product Types | Rope, PP Woven Bag, Artificial Grass etc. |
|---|---|
| Raw Material | PP, PE |
| Automation | Automatic |
| Computerized | Computerized |
| Installing Power | 4-10 |
| ประเภทสินค้า | เชือก, ถุงผ้า PP, หญ้าเทียม ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุแท้ | พีพี, พีพี |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| กำลังติดตั้ง | 4-10 |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
|---|---|
| กำลังติดตั้ง | 4-10 |
| น้ำหนักรวม | 25 ต |
| ช่วงไฟเบอร์ | 60-2000เท็กซ์ |
| สูงสุด ความจุ | 4500กก./24ชม |
| น้ำหนักรวม | 25 ต |
|---|---|
| รายละเอียด | ประมาณ 38000X4800X2500mm |
| ความจุสูงสุด 4 | 4500กก./24ชม |
| อัตราส่วนการยืดตัว | 4-10 |
| กำลังทำงาน | 110กิโลวัตต์ |
| สินค้า | พารามิเตอร์สายเทปที่ใช้ |
|---|---|
| ความจุ | 600.4 |
| ระบบควบคุมไฟฟ้า | สาธารณรัฐประชาชนจีน |
| กำลังของมอเตอร์หลัก | 157.4kW |
| สภาพ | มือสอง |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| สูงสุด ความจุ | 4500กก./24ชม |
| กำลังติดตั้ง | 4-10 |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
| อัตราส่วนการยืดตัว | 4-10 |
| ความสามารถในการผลิต | 10 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
|---|---|
| กำลังทำงาน | 110กิโลวัตต์ |
| อัตราส่วนการยืดตัว | 4-10 |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
| ช่วงไฟเบอร์ | 60-2000เท็กซ์ |
| สินค้า | พารามิเตอร์สายเทปที่ใช้ |
|---|---|
| ความจุ | 600.1 |
| ระบบควบคุมไฟฟ้า | สาธารณรัฐประชาชนจีน |
| กำลังของมอเตอร์หลัก | 157.1kW |
| สภาพ | มือสอง |
| สินค้า | พารามิเตอร์สายเทปที่ใช้ |
|---|---|
| ความจุ | 600.2 |
| ระบบควบคุมไฟฟ้า | สาธารณรัฐประชาชนจีน |
| กำลังของมอเตอร์หลัก | 157.2kw |
| สภาพ | มือสอง |