| สินค้า | สายดึงเส้นใยที่ใช้ |
|---|---|
| ช่วงไฟเบอร์ | 60-2000เท็กซ์ |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
| สูงสุด ความจุ | 4500กก./24ชม |
| กำลังติดตั้ง | 4-10 |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
|---|---|
| สูงสุด ความจุ | 4500กก./24ชม |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ช่วงไฟเบอร์ | 60-2000เท็กซ์ |
| กำลังทำงาน | 110กิโลวัตต์ |
| รายละเอียด | ประมาณ 38000X4800X2500mm |
|---|---|
| สูงสุด ความจุ | 4500กก./24ชม |
| โหมด | แนวนอน |
| น้ำหนักรวม | 25 ต |
| อัตราส่วนการยืดตัว | 4-10 |
| รายละเอียด | ประมาณ 38000X4800X2500mm |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 25 ต |
| ประเภทสินค้า | เชือก, ถุงผ้า PP, หญ้าเทียม ฯลฯ |
| วัสดุแท้ | พีพี, พีพี |
| รุ่น | แนวนอน |
| ความสามารถในการผลิต | 10 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| สัญลักษณ์ | ยูไนเต็ด ชนะ |
| ช่วงไฟเบอร์ | 60-2000เท็กซ์ |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ช่วงไฟเบอร์ | 60-2000เท็กซ์ |
|---|---|
| กำลังติดตั้ง | 4-10 |
| น้ำหนักรวม | 25 ต |
| รายละเอียด | ประมาณ 38000X4800X2500mm |
| สูงสุด ความจุ | 4500กก./24ชม |
| ช่วงไฟเบอร์ | 60-2000เท็กซ์ |
|---|---|
| วัสดุแท้ | พีพี, พีพี |
| น้ำหนักรวม | 25 ต |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| สูงสุด ความจุ | 4500กก./24ชม |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
| อัตราส่วนการยืดตัว | 4-10 |
| กำลังทำงาน | 110กิโลวัตต์ |
| วัสดุแท้ | พีพี, พีพี |
| ปริมาณการอัดรีดสูงสุด | 140กก./ชม |
|---|---|
| อัตราส่วน L/D | 33:1 |
| ขอบเขตเส้นใยเส้นด้ายแบน | 60-200เท็กซ์ |
| เส้นความเร็ว | 220ม./นาที |
| กระบอกเกลียว | 38crmoia |
| ปริมาณการอัดรีดสูงสุด | 330กก./ชม |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| อัตราส่วน L/D | 33:1 |
| ความยาวของปากแม่พิมพ์ | 800มม |
| ขอบเขตไฟเบอร์ Yarm แบบแบน | 60-200เท็กซ์ |