| Thông số kỹ thuật | Khoảng 38000X4800X2500mm |
|---|---|
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24 giờ |
| Cách thức | nằm ngang |
| Tổng khối lượng | 25t |
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| Product Types | Rope, PP Woven Bag, Artificial Grass etc. |
|---|---|
| Raw Material | PP, PE |
| Automation | Automatic |
| Computerized | Computerized |
| Installing Power | 4-10 |
| Loại sản phẩm | Dây thừng, Túi dệt PP, Cỏ nhân tạo, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu thô | PP, PE |
| Tự động hóa | Tự động |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| cài đặt điện | 4-10 |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
|---|---|
| cài đặt điện | 4-10 |
| Tổng khối lượng | 25t |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24 giờ |
| Tổng khối lượng | 25t |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | Khoảng 38000X4800X2500mm |
| Tối đa. | 4500kg/24h |
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| sức mạnh làm việc | 110kw |
| sản phẩm | tham số dòng băng đã sử dụng |
|---|---|
| Công suất | 600.4 |
| Hệ thống điều khiển điện | Trung Quốc |
| Sức mạnh của động cơ chính | 157,4kW |
| Điều kiện | đồ cũ |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24 giờ |
| cài đặt điện | 4-10 |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| Công suất sản xuất | 10 Bộ/Bộ Mỗi Tháng |
|---|---|
| sức mạnh làm việc | 110kw |
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| sản phẩm | tham số dòng băng đã sử dụng |
|---|---|
| Công suất | 600.1 |
| Hệ thống điều khiển điện | Trung Quốc |
| Sức mạnh của động cơ chính | 157.1kw |
| Điều kiện | đồ cũ |
| sản phẩm | tham số dòng băng đã sử dụng |
|---|---|
| Công suất | 600.2 |
| Hệ thống điều khiển điện | Trung Quốc |
| Sức mạnh của động cơ chính | 157.2kw |
| Điều kiện | đồ cũ |