| ชื่อ | เครื่องม้วนความเร็วสูง |
|---|---|
| สปินด์ปิช | 200มม |
| ขับ | การควบคุมการแปลงความถี่ |
| เดเนียร์(D) | 400-3000 |
| จำนวนม้วนในแต่ละเฟรม | 12 |
| รายละเอียด | ประมาณ 38000X4800X2500mm |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต | 10 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สูงสุด ความจุ | 4500กก./24ชม |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| อัตราส่วนการยืดตัว | 4-10 |
| สินค้า | พารามิเตอร์สายเทปที่ใช้ |
|---|---|
| ความจุ | 600.5 |
| ระบบควบคุมไฟฟ้า | สาธารณรัฐประชาชนจีน |
| กำลังของมอเตอร์หลัก | 157.5kW |
| สภาพ | มือสอง |
| สัญลักษณ์ | ยูไนเต็ด ชนะ |
|---|---|
| สูงสุด ความจุ | 4500กก./24ชม |
| ช่วงไฟเบอร์ | 60-2000เท็กซ์ |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
| กำลังติดตั้ง | 4-10 |
| สินค้า | สายดึงเส้นใยที่ใช้ |
|---|---|
| ช่วงไฟเบอร์ | 60-2000เท็กซ์ |
| สูงสุด ความจุ | 4500กก./24ชม |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
| กำลังติดตั้ง | 4-10 |
| ชื่อ | เครื่องม้วนความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | เหมาะสำหรับเครื่องอัดรีดยืดเส้นด้าย |
| สภาพ | การใช้ครั้งที่สอง |
| สัญลักษณ์ | ยูไนเต็ด ชนะ |
| การใช้ | เครื่องม้วนเส้นด้าย |
| ความสามารถในการผลิต | 10 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
|---|---|
| กำลังทำงาน | 110กิโลวัตต์ |
| อัตราส่วนการยืดตัว | 4-10 |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
| ช่วงไฟเบอร์ | 60-2000เท็กซ์ |
| ประเภทสินค้า | เชือก, ถุงผ้า PP, หญ้าเทียม ฯลฯ |
|---|---|
| ช่วงไฟเบอร์ | 60-2000เท็กซ์ |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
| อัตราส่วนการยืดตัว | 4-10 |
| วัสดุแท้ | พีพี, พีพี |
| สินค้า | เครื่องม้วน |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุดที่คดเคี้ยว | 280ม./นาที |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ด้ายพุ่งลม | 60~280เท็กซ์ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลมสูงสุด | 160มม |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
|---|---|
| อัตราส่วนการยืดตัว | 4-10 |
| กำลังทำงาน | 110กิโลวัตต์ |
| รายละเอียด | ประมาณ 38000X4800X2500mm |
| น้ำหนักรวม | 25 ต |