| Sản phẩm | Dòng xát xát dùng |
|---|---|
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24 giờ |
| cài đặt điện | 4-10 |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
|---|---|
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24 giờ |
| Tự động hóa | Tự động |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| sức mạnh làm việc | 110kw |
| Thông số kỹ thuật | Khoảng 38000X4800X2500mm |
|---|---|
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24 giờ |
| Cách thức | nằm ngang |
| Tổng khối lượng | 25t |
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| Thông số kỹ thuật | Khoảng 38000X4800X2500mm |
|---|---|
| Tổng khối lượng | 25t |
| Loại sản phẩm | Dây thừng, Túi dệt PP, Cỏ nhân tạo, v.v. |
| Vật liệu thô | PP, PE |
| Mô hình | nằm ngang |
| Công suất sản xuất | 10 Bộ/Bộ Mỗi Tháng |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Thương hiệu | CHIẾN THẮNG CỦA ĐOÀN KẾT |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| Tự động hóa | Tự động |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
|---|---|
| cài đặt điện | 4-10 |
| Tổng khối lượng | 25t |
| Thông số kỹ thuật | Khoảng 38000X4800X2500mm |
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24h |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
|---|---|
| Vật liệu thô | PP, PE |
| Tổng khối lượng | 25t |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24 giờ |
|---|---|
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| sức mạnh làm việc | 110kw |
| Vật liệu thô | PP, PE |
| Khối lượng Max.Extrusion | 140kg/giờ |
|---|---|
| Tỷ lệ L/D | 33:1 |
| Phạm vi sợi phẳng | 60-200tex |
| Tốc độ dòng | 220m/phút |
| thùng vít | 38crmoaia |
| Khối lượng Max.Extrusion | 330kg/giờ |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Tỷ lệ L/D | 33:1 |
| Chiều dài của môi khuôn | 800mm |
| Phạm vi sợi Yarm phẳng | 60-200tex |