| Loại sản phẩm | túi dệt |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Khối lượng Max.Extrusion | 140kg/giờ |
| đường kính vít | 75mm |
| Tỷ lệ L/D | 33:1 |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
|---|---|
| cài đặt điện | 4-10 |
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24h |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
|---|---|
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24h |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| Gói vận chuyển | Vỏ gỗ |
| Tổng khối lượng | 25t |
| Mô hình | nằm ngang |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| sản phẩm | tham số dòng băng đã sử dụng |
|---|---|
| Vật liệu thô | PP/PE |
| Công suất | 600 |
| Hệ thống điều khiển điện | Trung Quốc |
| Sức mạnh của động cơ chính | 157kw |
| sản phẩm | tham số dòng băng đã sử dụng |
|---|---|
| Vật liệu thô | Pp |
| Công suất | 600.1 |
| Hệ thống điều khiển điện | Trung Quốc |
| Sức mạnh của động cơ chính | 157.1kw |
| Cách thức | nằm ngang |
|---|---|
| Loại sản phẩm | túi dệt |
| Khối lượng Max.Extrusion | 140kg/giờ |
| đường kính vít | 75mm |
| Tỷ lệ L/D | 33:1 |
| Thông số kỹ thuật | Khoảng 38000X4800X2500mm |
|---|---|
| Tổng khối lượng | 25t |
| Loại sản phẩm | Dây thừng, Túi dệt PP, Cỏ nhân tạo, v.v. |
| Vật liệu thô | PP, PE |
| Mô hình | nằm ngang |
| sản phẩm | tham số dòng băng đã sử dụng |
|---|---|
| Công suất | 600.3 |
| Hệ thống điều khiển điện | Trung Quốc |
| Sức mạnh của động cơ chính | 157.3kw |
| Điều kiện | đồ cũ |
| Tên | Máy cuộn dây tốc độ cao |
|---|---|
| Động cơ quay | 200mm |
| Lái xe | Kiểm soát chuyển đổi tần số |
| chiều rộng của sợi | 1,5-6 |
| Chiều dài lõi (mm) | 220 |