| Máy kéo căng màng phẳng ép đùn nhựa 60-2000tex | 60-2000tex |
|---|---|
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24h |
| Tổng khối lượng | 25t |
| sức mạnh làm việc | 110kw |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| cài đặt điện | 4-10 |
|---|---|
| Tổng khối lượng | 25t |
| Thông số kỹ thuật | Khoảng 38000X4800X2500mm |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| Tên | Máy cuộn dây tốc độ cao |
|---|---|
| Chiều dài ống | 280/290mm (Các thông số kỹ thuật khác là tùy chọn) |
| Động cơ quay | 200mm |
| Lái xe | Kiểm soát chuyển đổi tần số |
| Max. tối đa. Winding Speed Tốc độ quanh co | 1000RPM |
| Tên | Máy cuộn dây tốc độ cao |
|---|---|
| Max. tối đa. Winding Speed Tốc độ quanh co | 1000RPM |
| Động cơ quay | 200mm |
| Lái xe | Kiểm soát chuyển đổi tần số |
| Chiều dài ống | 280/290mm (Các thông số kỹ thuật khác là tùy chọn) |
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24 giờ |
|---|---|
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| sức mạnh làm việc | 110kw |
| Vật liệu thô | PP, PE |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
|---|---|
| cài đặt điện | 4-10 |
| Tổng khối lượng | 25t |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24 giờ |
| Tên | Máy cuộn dây tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Thích hợp cho Máy đùn kéo sợi |
| Max. tối đa. Winding Speed Tốc độ quanh co | 1000RPM |
| Điều kiện | Sử dụng lần thứ hai |
| Gói vận chuyển | Một số lượng vào túi nhựa, thùng carton vào gỗ |
| Tên | Máy cuộn dây tốc độ cao |
|---|---|
| Lái xe | Kiểm soát chuyển đổi tần số |
| Kích thước | 3500x1500x1500mm |
| Điều kiện | Được sử dụng |
| Ứng dụng | ngành dệt may |
| Sản phẩm | Dòng xát xát dùng |
|---|---|
| Chiều rộng của vải | 300~850mm |
| Số sợi dọc | 720 |
| mật độ sợi ngang | 20-75 mũi nhọn/100mm |
| Tốc độ chạy của động cơ chính | 135-150 vòng/phút |