| Tên | Máy cuộn dây tốc độ cao |
|---|---|
| Động cơ quay | 200mm |
| Lái xe | Kiểm soát chuyển đổi tần số |
| Người từ chối(D) | 400-3000 |
| Số lượng cuộn dây trên mỗi khung | 12 |
| Thông số kỹ thuật | Khoảng 38000X4800X2500mm |
|---|---|
| Công suất sản xuất | 10 Bộ/Bộ Mỗi Tháng |
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24 giờ |
| Tự động hóa | Tự động |
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| sản phẩm | tham số dòng băng đã sử dụng |
|---|---|
| Công suất | 600.5 |
| Hệ thống điều khiển điện | Trung Quốc |
| Sức mạnh của động cơ chính | 157,5kw |
| Điều kiện | đồ cũ |
| Thương hiệu | CHIẾN THẮNG CỦA ĐOÀN KẾT |
|---|---|
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24h |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| cài đặt điện | 4-10 |
| Sản phẩm | Dòng xát xát dùng |
|---|---|
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| tối đa. Dung tích | 4500kg/24 giờ |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| cài đặt điện | 4-10 |
| Tên | Máy cuộn dây tốc độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Thích hợp cho Máy đùn kéo sợi |
| Điều kiện | Sử dụng lần thứ hai |
| Thương hiệu | CHIẾN THẮNG CỦA ĐOÀN KẾT |
| Sử dụng | Máy cuộn sợi |
| Công suất sản xuất | 10 Bộ/Bộ Mỗi Tháng |
|---|---|
| sức mạnh làm việc | 110kw |
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| Loại sản phẩm | Dây thừng, Túi dệt PP, Cỏ nhân tạo, v.v. |
|---|---|
| Phạm vi sợi | 60-2000tex |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| Vật liệu thô | PP, PE |
| Sản phẩm | Máy uốn lượn |
|---|---|
| Tốc độ tối đa | 280m/phút |
| Tự động | Tự động |
| Sợi ngang của dây gió | 60~280tex |
| Đường kính gió tối đa | 160mm |
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
|---|---|
| Tỷ lệ kéo dài | 4-10 |
| sức mạnh làm việc | 110kw |
| Thông số kỹ thuật | Khoảng 38000X4800X2500mm |
| Tổng khối lượng | 25t |